Akwatin Mai sanyaya

Akwatin sanyaya mai ɗaukar nauyina'urar lantarki ce mai matukar dacewa wacce ke ba ka damar kiyaye abincinka sabo da sanyi a duk lokacin da kake waje ko tafiya.Yana da ƙira mai sauƙi da ƙaƙƙarfan bayyanar da ke sauƙaƙa ɗauka.Akwatin injin daskarewa mai ɗaukar nauyiyana amfani da fasaha mai inganci sosai wanda zai iya rage zafin jiki a cikin akwatin zuwa ƙarancin zafin da ake so a cikin ɗan gajeren lokaci, don haka kiyaye sabo da ɗanɗanon abincin ku.Yawancin lokaci an yi shi da abubuwa masu ɗorewa tare da inuwa mai kyau don kula da yanayin ƙarancin zafin jiki yadda ya kamata.Masu sanyaya šaukuwa suma galibi suna da zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki da yawa, kamar batura, filogi masu wutan sigari, ko na'urorin hasken rana.Wannan ya sa su dace don ayyukan waje kamar dogayen tuƙi ko tafiye-tafiye na zango, inda ba kwa buƙatar dogaro da wutar lantarki ta gargajiya.Gabaɗaya, masu sanyaya šaukuwa na'urorin lantarki masu amfani ne masu dacewa waɗanda ke ba ku dacewa don kiyaye abincinku sabo da sanyi a cikin babban waje.Ko kuna wasanni na waje, kuna yin fikinik ko tafiya mai nisa, koyaushe kuna iya jin daɗin abinci mai daɗi.